Swaddling wata tsohuwar al'ada ce ta nade jaririn a cikin bargo, zai iya hana jaririn ku daga firgita mai ban mamaki da kuma kara raguwa da damuwa da tsaro kamar yadda suke cikin ciki, don haka yana haifar da barci mai tsawo.Wannan ya sa bargon swaddle ya zama ɗaya daga cikin abubuwan da ake bukata don samun jariri ga kowace sabuwar uwa.
— taushi da mikewa: Ana yin swaddles ɗin jarirai da kashi 30% na muslin da 70% fiber bamboo, wannan haɗin yana ninka laushi, yayin da yake ba da shimfiɗa don zana jaririn ba tare da motsa shi ba, kiyaye shi cikin kwanciyar hankali kamar jin daɗi da jin daɗi. a cikin mahaifa.
-Mai nauyi da Numfashi: Saƙa mai kyau da santsi yana ba wa swaddle baby bargunan nauyi nauyi da kyakkyawan numfashi ta yadda danshi zai iya tserewa da ƙara daidaita yanayin jikin jariri, yana sa ya zama cikakke don amfani duk shekara.
-Kyaukan shawa mafi kyau har abada!- namuswaddle bargoyana da ɗorewa kuma yana iya jure wa wankewa da yawa ba tare da yaduwa ba kuma ya kasance mai laushi da siliki azaman sabo.Tare da kwafi daban-daban suna sa ya zama kyakkyawan kyautar shawan baby!
—Amfani da yawa: Hakanan ana iya amfani da bargon jariri a matsayin tabarma, canza tabarma, kyalle, tawul na jarirai, murfin jinya, bargon fici ko ma a yanka shi kanana a yi amfani da shi azaman goge-goge. sami duka a cikin siya ɗaya kawai.
Kwanaki sun shuɗe na rayuwar haihuwa a fili-Jane. Waɗannan swaddles sun dace ga mahaifiyar da ke jin daɗin zama uwa kuma ba ta jin tsoron nuna bajintar saye.Mafi kyawun sashi shine waɗannan barguna na jarirai masu ban sha'awa ba kawai don kiyaye ƙafafun ɗan ƙaramin ku ba.Mun sami wasu soyayyar uwa suna amfani da su kamar:
murfin jinya
kyalle mai tsini
kujerar mota da murfin abin hawa
da barguna na tsaro yayin da yaran su ke shiga kuruciya
Kowane yaro na musamman ne kuma naka ba shi da bambanci.Babban soyayyar da kowace uwa za ta yi wa ɗanta ita ce ta ba su dama mafi kyau su zama wanda suke so.Kowannenmu yana da ikon korar mafarkinmu kuma mu ƙaunaci wasu a hanya. Kunsa jaririn ku bari mafarkinsu ya yi fure tare da dukan ƙauna a cikin zuciyar ku.
Lokacin aikawa: Agusta-27-2022